กำหนดการแข่งขันรักบี้ฟุตบอล ประเภท 7 คน กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 31 “จันทรบูรเกมส์

กำหนดการแข่งขันรักบี้ฟุตบอล ประเภท 7 คน กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 31 “จันทรบูรเกมส์

สนามรักบี้ฟุบอล หมวดบิน 31 ฝูงบินทหารเรือ 3141 อ.ท่าใหม่ จ.จันทบุรี

คู่ที่

วันแข่งขัน

เวลา

ประเภท

สาย

คู่แข่งขัน

ผลการแข่งขัน

 

20 มี.ค.58

15.00

 

 

ประชุมผู้จัดการทีม

 

1

 21 มี.ค.58

10.00

ชาย

เอ

นครปฐม

-

 มุกดาหาร

 

2

10.20

บี

เชียงใหม่

-

กระบี่

 

3

10.40

ซี

ร้อยเอ็ด

-

ราชบุรี

 

4

11.00

ดี

สุรินทร์

-

พะเยา

 

5

11.20

เอ

มุกดาหาร

-

 นครปฐม

 

6

11.40

บี

กระบี่     

-

 กรุงเทพมหานคร

 

7

12.00

ซี

พิษณุโลก

-

ร้อยเอ็ด

 

8

12.20

ดี

นครนายก

-

พะเยา

 

 

 

 

พักการแข่งขัน

 

9

14.00

เอ

สมุทรปราการ

-

นครปฐม

 

10

14.20

บี

กรุงเทพมหานคร

-

เชียงใหม่

 

11

14.40

ซี

ราชบุรี

-

พิษณุโลก

 

12

15.00

ดี

สุรินทร์

-

นครนายก

 

13

22 มี.ค.58

10.00

หญิง

เอ

ปทุมธานี

-

ศรีสะเกษ              

 

14

10.20

บี

นครปฐม

-

ร้อยเอ็ด

 

15

10.40

ซี

น่าน

-

ภูเก็ต

 

16

11.00

ดี

สมุทรปราการ

-

เชียงราย

 

17

11.20

เอ

พิษณุโลก

-

ปทุมธานี

 

18

11.40

บี

ร้อยเอ็ด

-

สุราษฏร์ธานี

 

19

12.00

ซี

ภูเก็ต

-

นครราชสีมา

 

20

12.20

ดี

เพชรบุรี

-

สมุทรปราการ

 

 

 

 

พักการแข่งขัน

 

21

14.00

เอ

ศรีสะเกษ              

-

พิษณุโลก

 

22

14.20

บี

สุราษฏร์ธานี

-

นครปฐม

 

23

14.40

ซี

นคราชสีมา

-

น่าน

 

24

15.00

ดี

เชียงราย

-

เพชรบุรี

 

 

15.30

 

 

จับฉลากรอบก่อนรองชนะเลิศ

 

 

คู่ที่

วันแข่งขัน

เวลา

ประเภท

คู่แข่งขัน

ผลการแข่งขัน

 

24 มี.ค.58

 

หญิง

รอบก่อนรองชนะเลิศ

 

1

10.00

ที่ 1 สาย

-

ที่ 2 สาย

 

2

10.20

ที่ 1 สาย

-

ที่ 2 สาย

 

3

10.40

ที่ 1 สาย

-

ที่ 2 สาย

 

4

11.00

ที่ 1 สาย

-

ที่ 2 สาย

 

5

11.20

ชาย

ที่ 1 สาย

-

ที่ 2 สาย

 

6

11.40

ที่ 1 สาย

-

ที่ 2 สาย

 

7

12.00

ที่ 1 สาย

-

ที่ 2 สาย

 

8

12.20

ที่ 1 สาย

-

ที่ 2 สาย

 

 

 

 

รอบรองชนะเลิศ

 

9

14.00

หญิง

ทีมชนะคู่ที่ 1

-

ทีมชนะคู่ที่  2

 

10

14.20

ทีมชนะคู่ที่  3

-

ทีมชนะคู่ที่  4

 

11

14.40

ชาย

ทีมชนะคู่ที่  5

-

ทีมชนะคู่ที่  6

 

12

15.00

ทีมชนะคู่ที่  7

-

ทีมชนะคู่ที่  8

 

 

 

 

รอบชนะเลิศ

 

13

16.00

หญิง

ทีมชนะคู่ที่ 9

-

ทีมชนะคู่ที่  10

 

14

16.20

ชาย

ทีมชนะคู่ที่ 11

-

ทีมชนะคู่ที่  12

 

 

 

 

พิธีมอบเหรียญรางวัล

 

 


ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 127,742