กำหนดการแข่งขันรักบี้ฟุตบอล กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 44 นครสวรรค์เกมส์”

กำหนดการแข่งขันรักบี้ฟุตบอล ประเภท 15 คน กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 44  นครสวรรค์เกมส์”

สนามกีฬา อบจ.บึงบอระเพ็ด   จังหวัดนครสวรรค์

 

 

คู่ที่

วันแข่งขัน

เวลา

สาย

คู่แข่งขัน

ผลการแข่งขัน

 

10 ธ.ค.58

15.00

 

ประชุมผู้จัดการทีม

 

1

11 ธ.ค.58

08.00

เอ

สุรินทร์

-

นครนายก

 

2

09.30

บี

อุบล       

-

ร้อยเอ็ด

 

3

11.00

ซี

ราชบุรี

-

เชียงใหม่

 

4

12.30

ดี

นครปฐม

-

นครราชสีมา

 

5

12 ธ.ค.58

09.00

ดี

สุราษฎร์ธานี

-

นครปฐม

 

6

10.30

ซี

กรุงเทพ

-

ราชบุรี

 

7

15.00

บี

พิษณุโลก

-

อุบล       

 

8

16.30

เอ

กระบี่

-

สุรินทร์

 

9

13 ธ.ค.58

09.00

บี

ร้อยเอ็ด

-

พิษณุโลก

 

10

10.30

เอ

นครนายก

-

กระบี่

 

11

15.00

ดี

นครราชสีมา

-

สุราษฎร์ธานี

 

12

16.30

ซี

เชียงใหม่

-

กรุงเทพ

 

 

14 ธ.ค.58

15.00

 

จับฉลากเข้ารอบก่อนรองชนะเลิศ ในวันประชุมผู้จัดการ

ประเภท 7 คน

 

 

 

 

 

รอบก่อนรองชนะเลิศ

 

13

17 ธ.ค.58

09.00

 

ที่ 1 สาย

-

ที่ 2 สาย

 

14

11.00

 

ที่ 1 สาย

-

ที่ 2 สาย

 

15

15.00

 

ที่ 1 สาย

-

ที่ 2 สาย

 

16

17.00

 

ที่ 1 สาย

-

ที่ 2 สาย

 

 

19 ธ.ค.58

 

 

รอบรองชนะเลิศ

 

17

15.00

 

ทีมชนะคู่ที่ 13

-

ทีมชนะคู่ที่ 14

 

18

17.00

 

ทีมชนะคู่ที่ 15

-

ทีมชนะคู่ที่ 16

 

 

 

 

 

รอบชิงชนะเลิศ

 

19

21 ธ..ค.58

09.00

 

ทีมชนะคู่ที่ 17

-

ทีมชนะคู่ที่ 18

 

 

 

 

พิธีแจกเหรียญรางวัล

 

 

 

กำหนดการแข่งขันรักบี้ฟุตบอล ประเภท 7 คน กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 44 นครสวรรค์เกมส์”

สนามกีฬา อบจ.บึงบอระเพ็ด จังหวัดนครสวรรค์

 

คู่ที่

วันแข่งขัน

เวลา

ประเภท

สาย

คู่แข่งขัน

ผลการแข่งขัน

 

14 ธ.ค.58

15.00

 

 

ประชุมผู้จัดการทีม ชายและหญิง

 

1

15 ธ.ค.58

10.00

ชาย

เอ

นครปฐม

-

นครราชสีมา

 

2

10.20

บี

กระบี่

-

อุบลราชธานี

 

3

10.40

ซี

พิษณุโลก

-

กรุงเทพ

 

4

  1. 00

ดี

นครนายก

-

ร้อยเอ็ด

 

5

11.20

เอ

สุรินทร์

-

นครปฐม

 

6

11.40

บี

ราชบุรี

-

กระบี่

 

7

12.00

ซี

สุราษฎร์ธานี

-

พิษณุโลก

 

8

12.20

ดี

เชียงใหม่              

-

นครนายก

 

 

 

 

พักการแข่งขัน

 

9

14.00

เอ

นครราชสีมา

-

สุรินทร์

 

10

14.20

บี

อุบลราชธานี

-

ราชบุรี

 

11

14.40

ซี

กรุงเทพ

-

สุราษฎร์ธานี

 

12

15.00

ดี

ร้อยเอ็ด

-

เชียงใหม่              

 

 

15.30

 

จับฉลากรอบก่อนรองชนะเลิศ

 

13

16 ธ.ค.58

10.00

หญิง

เอ

นครราชสีมา

-

สมุทรปราการ

 

14

10.20

บี

กระบี่

-

มหาสารคาม

 

15

10.40

ซี

ศรีสะเกษ

-

ร้อยเอ็ด 

 

16

  1. 00

ดี

ปทุมธานี

-

กรุงเทพ

 

17

11.20

เอ

พิษณุโลก

-

นครราชสีมา

 

18

11.40

บี

เพชรบุรี

-

กระบี่

 

19

12.00

ซี

สุราษฎร์

-

ศรีสะเกษ

 

20

12.20

ดี

น่าน

-

ปทุมธานี

 

 

 

 

พักการแข่งขัน

 

21

14.00

เอ

สมุทรปราการ

-

พิษณุโลก

 

22

14.20

บี

มหาสารคาม

-

เพชรบุรี

 

23

14.40

ซี

สุราษฎร์ธานี       

-

ร้อยเอ็ด

 

24

15.00

ดี

กรุงเทพ

-

น่าน

 

 

15.30

 

จับฉลากรอบก่อนรองชนะเลิศ

 

 

คู่ที่

วันแข่งขัน

เวลา

ประเภท

สาย

คู่แข่งขัน

ผลการแข่งขัน

 

18 ธ.ค.58

 

หญิง

 

รอบก่อนรองชนะเลิศ

 

1

10.00

 

ที่ 1 สาย

-

ที่ 2 สาย

 

2

10.20

 

ที่ 1 สาย

-

ที่ 2 สาย

 

3

10.40

 

ที่ 1 สาย

-

ที่ 2 สาย

 

4

  1. 00

 

ที่ 1 สาย

-

ที่ 2 สาย

 

5

11.20

ชาย

 

ที่ 1 สาย

-

ที่ 2 สาย

 

6

11.40

 

ที่ 1 สาย

-

ที่ 2 สาย

 

7

12.00

 

ที่ 1 สาย

-

ที่ 2 สาย

 

8

12.20

 

ที่ 1 สาย

-

ที่ 2 สาย

 

 

 

 

 

รอบรองชนะเลิศ

 

9

13.30

หญิง

 

ทีมชนะคู่ที่ 1

-

ทีมชนะคู่ที่ 2

 

10

13.50

 

ทีมชนะคู่ที่ 3

-

ทีมชนะคู่ที่ 4

 

11

14.10

ชาย

 

ทีมชนะคู่ที่ 5

-

ทีมชนะคู่ที่ 6

 

12

14.30

 

ทีมชนะคู่ที่ 7

-

ทีมชนะคู่ที่ 8

 

 

 

 

 

รอบชิงชนะเลิศ

 

13

16.00

หญิง

 

ทีมชนะคู่ที่ 9

-

ทีมชนะคู่ที่ 10

 

14

16.20

ชาย

 

ทีมชนะคู่ที่ 11

-

ทีมชนะคู่ที่ 12

 

 

17.00

 

 

พิธีแจกเหรียญรางวัล

 

%MCEPASTEBIN%

Visitors: 127,830